SHARE
Click NEXT For More Info


Loading...

10 COMMENTS

  1. Mdogo wangu vumilia watu wanakupiga mjungu ila ni mda mzuri wa wewe kuziba maskio na kufocus mipango endelevu ya kumlea mwanao ukiachilia pesa kuwa baba ni majukumu tosha jipange na kumuenzi mama mtoto na mtoto wako na kuwa karibu na watoto wa kambo pia ni majukumu mazito na ukichukulia kazi unayo fanya c ya sehemu mmoja utakonda ukisikiliza ya watu mavumbi tia maji fanya yako tupo nyuma yako kama mashabiki na tunakupenda usiche kutuburudisha tutakusamehe kwa kipindi hiki sawa mungu ibariki Tanzania mungu mbaliki diamond na familia yake.

LEAVE A REPLY